Ắc Quy Globe WP12-12NSE(12V/12Ah)
Thông Số Kỹ Thuật
  • Model: WP12-12NSE
  • Điện áp:  12V
  • Dung lượng: 12Ah
  • Kích thước( L x W x H): 151mm x 98mm x 93mm
  • Tổng cao: 98mm
  • Cọc: Bắt ốc
  • Trọng lượng: 4.02Kg
  • Nhà sản xuất: LÊ LONG
  • Xuất xứ: Việt Nam
  • Bảo hành: 06 Tháng
Giá mới: Liên hệ để biết
Đặc điểm và Ứng dụng của Ắc quy Globe WP12-12NSE(12V/12Ah)
Ắc quy Globe WP12-12NSE(12V/12Ah) được sản xuất tại Việt Nam bởi Công ty TNHH Le Long Việt Nam.
Thông số kỹ thuật:
ỨNG DỤNG
Nguồn dự phòng (Backup Power), Nguồn xe điện (eVehicle Power)
WP12-12NSE
12V-12Ah (20HR) | 6 cells
VRLA AGM / Non-Spillable / Maintenance-Free
Dung lượng danh định
(Normal capacity)
20 Hour Rate
0.6A to 10.50V
12Ah
10 Hour Rate
1.14A to 10.50V
11.4Ah
5 Hour Rate
2.04A to 10.2V
10.2Ah
1 C
12A to 9.60V
6.8Ah
3 C
36A to 9.60V
4.8Ah
Nội trở (I.R) @1Khz
< 11 mΩ
Trọng lượng
4.02 Kg
Tuổi thọ thiết kế
5 năm
Vật liệu vỏ, nắp
ABS, UL94-HB
Kiểu điện cực
F6 Terminal - M5 Bolt (Cực vít, Khẩu độ 5)
Kích thước (mm)
Dài (L) 151 x Rộng (W) 98 x Cao (H) 93, Tổng cao (TH) 98 (±1)
Dòng lớn nhất
Sạc lớn nhất < 3.6 (A)
Phóng tối đa 5s: 180 (A)
Phương pháp sạc @ 25°C
Hệ số bù nhiệt (Coefficient)
Chu kỳ (Cycle): 14.4V-15.0V
 -5.0mV/°C/cell
Thường xuyên (Standby): 13.5V-13.8V
-3.0mV/°C/cell
Nhiệt độ (lý tưởng = 20°C)
-15°C< sạc <40°C
-15°C< phóng <50°C
-15°C< lưu <40°C
Tự phóng điện
1 tháng còn 92%
3 tháng còn 90%
6 tháng còn 80%